Beint á efnisyfirlit síðunnar

Á döfinni

09.03.2024 - 09.03.2024

Ársþing HHF 2024

Ársþing Héraðssambandsins Hrafna-Flóka (HHF)...
4

Starfsfólk ÍSÍ

Framkvæmdastjóri

Andri Stefánsson
andri@isi.is
514 4005 / 863 1525

 

 

Sviðsstjóri - Stjórnsýslusvið ÍSÍ

Halla Kjartansdóttir
halla@isi.is
514 4003 / 861 5416

 Sérfræðingur -  Stjórnsýsla

Jón Reynir Reynisson

jon@isi.is
514 4000 / 843 0892 

 

Sviðsstjóri -  Fræðslu- og almenningsíþróttasvið ÍSÍ

Ragnhildur Skúladóttir
ragnhildur@isi.is
514 4015 / 863 4767

Sérfræðingur -  Stjórnsýsla

Viðar Sigurjónsson
vidar@isi.is
514 4020 / 863 1399 

 

 

Sérfræðingur -  Fræðsla- og almenningsíþróttir

Linda Laufdal
linda@isi.is
514 4016 / 843 0645

 

Sérfræðingur - Fræðsla- og almenningsíþróttir

Þórarinn Alvar Þórarinsson
alvar@isi.is
514 4006 / 615 1051

 
 
Afreksstjóri - Afreksíþróttir

Vésteinn Hafsteinsson

vesteinn@isi.is
514 4000

 
 
Sérfræðingur - Afreksíþróttir

Brynja Guðjónsdóttir

brynjag@isi.is
514 4000

 
 

Sérfræðingur - Afreksíþróttir

Kristín Birna Ólafsdóttir
kristino@isi.is
514 4021 / 696 3028

 
 

Sérfræðingur - Upplýsingatækni/Skilakerfi

Elías Atlason
elias@isi.is
514 4010 / 824 5242 

 
 
 

Rekstrarstjóri

Kári Steinn Reynisson
karisteinn@isi.is
514 4000 / 854 2238

 

 

Gjaldkeri

Steinunn Anna Í. Tómasdóttir
steinunn@isi.is
514 4000 / 699 4946

 
 
 

Bókari - Móttaka

Kristín Ásbjarnardóttir
kristina@isi.is
514 4009 / 861 9097

Ráðgjafi

Líney Rut Halldórsdóttir
liney@isi.is
514 4000 /899 0844

 

 

Sérfræðingur - Kynningarmál

Sigríður Unnur Jónsdóttir
sigridur@isi.is
514 4000 / 621 0808

Verkefnastjóri Heilsueflingar

Ásgerður Guðmundsdóttir
asgerdur@leb.is
514 4000 / 691 4161


 
 
 
 
 
 

 Verkefnastjóri Heilsueflingar

Margrét Regína Grétarsdóttir
 margret@isi.is
 514 4000
 Í fæðingarorlofi